ผู้เขียน หัวข้อ: เบาะนั่งไม่สบาย แข็ง  (อ่าน 278 ครั้ง)

สุคนธ์

• Newbie
  • *
  • ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว Honda BR-V
เบาะนั่งไม่สบาย แข็ง
« เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2017, 09:29:00 PM »
ออกรถมาได้ระยะหนึ่งแล้วพบว่าเบาะนั่ง BRV ไม่ค่อยสบาย แข็งไปหน่อย ไม่ทราบว่าท่านอื่นเป็นหรือเปล่า แล้วจะมีวิธีแก้ไขมั้ยครับ เช่นเปลียนเบาะ และอยากไปทำให้เบาะคนขับปรับสูงต่ำได้ ไม่ทราบว่าท่านใดพอแนะนำได้บ้างครับ

ekkasit101

• Administrator
  • Jr. Member
  • BR-V SV (NH-830M)
Re: เบาะนั่งไม่สบาย แข็ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2017, 11:55:17 PM »
ไปร้านเบาะใกล้บ้าน เสริมฟองน้ำได้ครับ
ช่างไทยทำได้หมด