ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามตำแหน่ง Port OBDII  (อ่าน 106 ครั้ง)

Phanuchat

• Newbie
  • *
  • ครอบครัว
สอบถามตำแหน่ง Port OBDII
« เมื่อ: 30 เมษายน 2017, 12:41:38 PM »
สอบถามตำแหน่ง Port OBDII ครับว่าอยู่บริเวณไหน
สถานะตอนนี้ยังไม่ได้ซื้อ BRV กำลังหาข้อมูลพลางๆ ก่อนออกรถ  ผมมี OBDII Bluetooth อยู่แล้ว ปัจจุบันใช้กับ D-MAX
ขอบคุณครับ

ekkasit101

• Administrator
  • Jr. Member
  • BR-V SV (NH-830M)
Re: สอบถามตำแหน่ง Port OBDII
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2017, 10:36:20 PM »
ใต้แผงพวงมาลัยติดคอนโซลกลางด้านซ้าย
ก้มต่ำจะมองเห็นครับ  :embarrassed1-onion-head-emoti