ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเรื่องเสียงแอร์ครับ  (อ่าน 366 ครั้ง)

Chainarong Surinkon

• Newbie
  • *
รบกวนสอบถามเรื่องเสียงแอร์ครับ
« เมื่อ: 31 มีนาคม 2017, 10:38:27 AM »
สวัสดีครับ ผม สมาชิกใหม่ BRV SV นะครับ ออกมาได้ 1 สัปดาห์ สังเกตุว่ามีเสียงดัง วู๊ดๆ บริเวณใต้ console ฝั่งผู้โดยสารหน้า (ซ้าย) เวลาแอร์ทำงาน โดยเฉพาะตอนรถหยุดนิ่งแล้วแอร์ตัดต่อ มีท่านใดเคยพบปัญหานี้แล้วแก้ไขอย่างไรกันบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ekkasit101

• Administrator
  • Jr. Member
  • BR-V SV (NH-830M)
Re: รบกวนสอบถามเรื่องเสียงแอร์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 เมษายน 2017, 11:13:13 PM »
ปกติครับ ดังช่วงน้ำยาแรงดันสูง

helloweentz

• Global Moderator
  • Newbie
  • ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว Honda BR-V
    • รถขนของ
Re: รบกวนสอบถามเรื่องเสียงแอร์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 เมษายน 2017, 08:28:34 PM »
ปกติครับ